Cork Fabric

  • Shahararren fata abin toshe kwalaba Portugal bugu masana'anta don yin fuskar bangon waya abin toshe yoga mat

    Shahararren fata abin toshe kwalaba Portugal bugu masana'anta don yin fuskar bangon waya abin toshe yoga mat

    Abubuwan yoga na Cork sun ƙunshi abubuwa masu zuwa:
    Abun Cork: An samo shi daga gefen bishiyar itacen oak, yana da lalacewa, mai sake yin amfani da shi kuma ana iya sabuntawa. Cork ba mai guba bane, na halitta, lafiyayye da abokantaka na muhalli, kuma yana da kyau ga yanayi da wasanni.
    Rubber na halitta ko kayan TPE: haɗe tare da abin toshe kwalaba don samar da ƙwarewar aiki mai laushi da jin daɗi. TPE (thermoplastic elastomer) abu ne mai dacewa da muhalli tare da riko mai kyau kuma ya dace da yogis masu tasowa.
    Fasahar laminating mara ƙwanƙwasa: Mats yoga masu inganci masu inganci sun ɗauki fasahar laminating mara manne, wanda ke guje wa gurɓatar muhalli da haɗarin lafiya waɗanda amfani da manne zai iya haifarwa.
    Don taƙaitawa, matin yoga na ƙwanƙwasa wani samfuri ne wanda ya haɗu da kayan halitta da fasaha mai dacewa da muhalli, yana nufin samar da yanayi mai aminci da kwanciyar hankali yayin da yake rage tasirin muhalli.

  • Hot tallace-tallace launin toka allo tsakuwa Eva cork roba fata na mata jaka da takalma

    Hot tallace-tallace launin toka allo tsakuwa Eva cork roba fata na mata jaka da takalma

    Cork samfurin haushi ne mai kyau na elasticity da abubuwan rufewa. Ana iya amfani da shi don yin ƙwanƙwasa kwalban, rufi don kayan aikin firiji, benaye, bangon bango da sauran samfurori. Har ila yau Cork yana da fa'idodin juriya na lalata da juriya na wuta, kuma ana amfani da shi sosai a sararin samaniya, ginin jirgi, gini da sauran fannoni. Hanyoyin yin kayan ƙorafe-ƙorafe sun haɗa da dafa abinci, laushi, bushewa, yanke, tambari, juyawa, da sauransu. Hakanan ana iya amfani da shi don yin samfuran roba na ƙwanƙwasa da bangon kwalabe. Cork yana da kyawawa mai kyau da juriya na wuta kuma ana iya amfani dashi don kayan ado na ciki da shimfidar bene don ƙirƙirar yanayi mai natsuwa da dumi.

  • Masu kera kayan kwalliyar ƙwanƙwasa mara nauyi tare da tsakuwa Eva roba allo

    Masu kera kayan kwalliyar ƙwanƙwasa mara nauyi tare da tsakuwa Eva roba allo

    Properties na abin toshe kwalaba.
    Cork, wanda aka fi sani da ƙugiya, ba itace ba ne, amma haushin bishiyoyin oak. Itacen itacen oak ɗaya ne daga cikin tsoffin nau'ikan bishiyar da ake da su a duniya, tare da tarihin kusan shekaru miliyan 60.
    Iyakar aikace-aikace na kwalabe
    Ya dace da iyalai su yi amfani da su akan teburin cin abinci, kabad, da benayen katako. Ana iya amfani da ita wajen sanya tukwane, tukwane mai zafi, kayan kang, kayan aiki da sauran kayan abinci masu zafi, wanda ba shi da sauƙin ɗaukar datti da ƙwayoyin cuta. Ba zai haifar da rashin lafiyan halayen ba, baya zubar mai ko ruwa, kuma yana da juriya ga tabo da sinadarai.
    Cork ta'aziyya
    Insulator na zafin jiki, babu tabbatacciyar taɓawa, dumi da kwanciyar hankali. Za a iya keɓancewa tare da zane-zane da samfurori.

  • Factory wadata na halitta abin toshe EVA sarrafa abin togi bene fata

    Factory wadata na halitta abin toshe EVA sarrafa abin togi bene fata

    An san shimfidar ƙorafi a matsayin "manyan dala na yawan amfani da bene". Cork ya fi girma a bakin tekun Bahar Rum da itacen oak a cikin yankin Qinling na ƙasata a daidai wannan latitude, kuma albarkatun ƙasa don samfuran ƙwanƙwasa shine haushin itacen oak (bawon itacen oak ɗin ana sabunta shi, da itacen oak na kwalabe da ake girma a masana'antu). Tare da Tekun Bahar Rum gabaɗaya yana ɗaukar shekaru 7-9 Ana iya ɗaukar haushi sau ɗaya), kuma idan aka kwatanta da katako mai ƙarfi na itace, ya fi dacewa da muhalli (dukkan tsari yana farawa daga tarin albarkatun ƙasa). don samar da samfurori da aka gama), yana da mafi kyawun sautin sauti da kuma tasirin danshi, kuma yana ba mutane kyakkyawar ƙafar ƙafa. . Gidan shimfidar kwalabe yana da taushi, shiru, dadi kuma mara jurewa. Zai iya ba da tasiri mai mahimmanci ga tsofaffi da yara waɗanda suka fadi da gangan. Tasirin sautin sauti na musamman da aikin rufewar thermal suma sun dace sosai don amfani a cikin ɗakuna, dakunan taro, ɗakunan karatu, da dai sauransu. Gidajen rikodi da sauran wurare.

  • Cork abu roba fata masana'anta wholesale abin toshe kwalaba

    Cork abu roba fata masana'anta wholesale abin toshe kwalaba

    1. Cork: zabi mai mahimmanci don ƙirƙirar kaya mai inganci
    Cork wani abu ne mai ƙyalƙyali na halitta tare da kyakkyawan hatimi, rufin sauti, rufin zafi da rufin lantarki. Har ila yau, yana da haske, mai laushi, na roba, ba ruwa ba, acid da alkali resistant, kuma ba sauki don gudanar da zafi ba. A cikin yin kaya, ana amfani da abin toshe kwalaba a matsayin padding, partitions ko na kayan ado don ƙara dawwama da ƙayatarwa na kayan.
    Rubutun Cork na iya kare abin da ke cikin jakar yadda ya kamata daga tasiri na waje da extrusion, kuma yana iya ƙara aikin hana ruwa na jakar. Bangarorin Cork na iya raba cikin jakar zuwa wurare daban-daban don sauƙaƙe rarrabuwa da tsara abubuwa. Abubuwan kayan ado na Cork na iya ƙara salo na musamman da hali zuwa jaka.

  • Saƙar ƙwanƙwasa jumloli na katako na katako na katako don jakunkuna

    Saƙar ƙwanƙwasa jumloli na katako na katako na katako don jakunkuna

    Cork yana da laushi mai laushi, yana da roba, yana da ƙananan ƙayyadaddun nauyi kuma baya gudanar da zafi. Mara amfani, da iska, mai ɗorewa, mai jure matsi, mai jure lalacewa, mai jurewa acid, juriyar kwari, mai jure ruwa, da ɗanshi.

    Ana amfani da Tufafin Cork: yawanci ana amfani da su don takalma da huluna, jakunkuna, kayan al'adu da ilimi, kayan aikin hannu, kayan ado, kayan ɗaki, kofofin katako, marufi na kayan alatu, da sauransu.

  • Kasuwar haushi hatsi wholesale abin toshe kwalaba roba abin toshe masana'anta

    Kasuwar haushi hatsi wholesale abin toshe kwalaba roba abin toshe masana'anta

    Kamar yadda wani in mun gwada da balagagge "vegan fata" a kasuwa, abin toshe kwalaba fata da aka soma da yawa fashion kaya, ciki har da manyan brands ciki har da Calvin Klein, Prada, Stella McCartney, Louboutin, Michael Kors, Gucci, da dai sauransu The abu ne yafi amfani da su yi. kayayyaki kamar jakunkuna da takalma. Yayin da yanayin fata na kwalabe ke ƙara bayyana, yawancin sabbin kayayyaki sun bayyana a kasuwa, irin su agogon hannu, kayan yoga, kayan ado na bango, da dai sauransu.

  • Rubutun Cork na Jakunkuna na Mata Saƙa Cork Rubber Fata Jakar Cork Fabric Fabric Fabric Jakar Takalmin bangon waya Launi na Halitta 0.4-1.0mm 27 Inch

    Rubutun Cork na Jakunkuna na Mata Saƙa Cork Rubber Fata Jakar Cork Fabric Fabric Fabric Jakar Takalmin bangon waya Launi na Halitta 0.4-1.0mm 27 Inch

    Ana yin fata yawanci daga fatun dabbobi daga shanu, tumaki, alade ko awaki. Wadannan fata suna maraba da kasuwa saboda yanayin jin dadi da numfashi. Duk da haka, a wannan zamani na neman ci gaban kore, wani nau'i na fata na wucin gadi ya fara jawo hankalin jama'a, kuma wannan fata ce mai cin ganyayyaki - fata mai dacewa da muhalli da aka yi daga tsire-tsire masu tsabta. roba fata.
    1. Fatan Cork
    Danyen kayan ɓawon ɓawon ɓawon ɓawon ɓawon ɓawon ɓawon ɓawon ɓawon ɓawon ɓawon ɓaure galibi shine haushin bishiyar itacen oak daga Bahar Rum.
    Ana barin abin toka ya bushe tsawon watanni shida bayan girbi. Bayan haka, ana tafasa shi da tururi don ba shi ƙarin elasticity kuma ya zama guntu ta hanyar zafi da matsa lamba. Sa'an nan kuma za a iya yanke shi zuwa ƙananan yadudduka don ƙirƙirar abu mai kama da fata, dangane da aikace-aikacen.

  • Baƙar fata abin toshe kwalaba jumlolin abin toshe kwalaba don yin jakar mata

    Baƙar fata abin toshe kwalaba jumlolin abin toshe kwalaba don yin jakar mata

    Tsarin yin saƙa na fata
    Yin fata da aka saƙa tsari ne na sana'a mai matakai da yawa wanda galibi ya haɗa da matakai masu zuwa:

    Tanning na dafaffen fata. Wannan wani muhimmin mataki ne na sarrafa fata kuma ya haɗa da yin amfani da hakki na gari, gishiri da sauran kayan abinci, sannan a sanya wannan cakuda a cikin ɓoyayyen dabbar a bar shi ya bushe na ɗan lokaci.
    yankan. Ana yanke fata da aka yi wa magani zuwa ɓangarorin sirara na ƙayyadaddun faɗin da za a yi amfani da su wajen yin saƙa.
    santsi. Wannan shine babban mataki na yin samfuran fata, wanda ya haɗa da yin amfani da saƙar giciye, faci, tsarawa da dabarun saƙa don saƙa iri-iri da ƙira. A lokacin aikin saƙa, ana iya amfani da dabarun saƙa na asali kamar saƙa mai lebur da saka madauwari.
    Ado da taro. Bayan an gama saƙar, ana iya buƙatar ƙarin jiyya na ado, irin su rini, ƙara kayan ado, da dai sauransu. A ƙarshe, an haɗa sassa daban-daban na samfurin fata tare.
    Kowane mataki yana buƙatar takamaiman ƙwarewa da kayan aiki. Alal misali, a lokacin yankan, ana buƙatar wukake na fata na musamman da zane-zane don tabbatar da madaidaicin ma'auni na sassan fata; a lokacin aikin saƙa, ana iya buƙatar amfani da dabarun saƙa daban-daban don haifar da tasiri daban-daban. ; A cikin matakan kayan ado da taro, ƙila za ku buƙaci amfani da dyes, zaren, allura da sauran kayan don ƙara kyau da kuma amfani da kayan fata. Gabaɗayan tsarin yana buƙatar ba ilimin fasaha kaɗai ba, har ma da ƙwarewar sana'ar mai zane da kerawa.

  • Zane na musamman mai sheki mai sheki bugu allon ƙugiya mai shimfidar fata

    Zane na musamman mai sheki mai sheki bugu allon ƙugiya mai shimfidar fata

    Cork shine haushin waje na nau'in bishiya. Babban nau'in bishiya na gama-gari waɗanda ke samar da abin toshe shine itacen oak.
    Babban fa'idar insoles na abin toshe kwalaba shine cewa suna da abokantaka na muhalli da sabuntawa, suna da haske a cikin nauyi, suna da kyawu mai kyau, suna da juriya, suna da tasirin tallafi mai dorewa fiye da kayan yau da kullun, kuma ba su da sauƙi.
    Irin wannan insole yawanci yana da adadin tallafi na baka, wanda zai iya taimaka wa masu laushin ƙafafu masu laushi ko masu buƙatu na musamman suna ba da tallafin ƙafa da rage gajiyar tafiya.

  • High quality bugu star abin toshe roba roba kwalaba fata rolls ga bango

    High quality bugu star abin toshe roba roba kwalaba fata rolls ga bango

    Ana girbe Cork daga busasshen itacen oak mai karewa. Saboda haske da laushinsa, an fi saninsa da abin toshe baki.
    Za'a iya girbe albarkatun ƙwaya akai-akai. An fara sayen bishiyar shekaru ashirin da biyar bayan kafuwar su. Ana girbi bishiyar da balagagge kuma ana shuka shi duk bayan shekaru 9, kuma ana iya girbe haushin fiye da sau goma. Yana iya ci gaba da tattarawa da shuka har kusan shekaru ɗari biyu.
    Properties na abin toshe kwalaba
    Kyawawan kaddarorin rufewa suna sanya shi hana ruwa da kuma shingen shigar gas. Cork ba ya tsoron rot ko mold. Har ila yau, tana da karfin juriya ga harin sinadarai.

  • Fuskokin bangon waya Jakar Takalmi Fuskar bangon waya Cork Fabric Graffiti na Halitta Buga roba Cork Fata 200 Yards Huichung 52″-54″

    Fuskokin bangon waya Jakar Takalmi Fuskar bangon waya Cork Fabric Graffiti na Halitta Buga roba Cork Fata 200 Yards Huichung 52″-54″

    Jakunkuna na Cork wani abu ne da aka samo daga yanayi kuma masana'antar keɓe ke ƙauna. Suna da nau'i na musamman da kyau, kuma suna da amfani mai mahimmanci a cikin kare muhalli da kuma amfani. Cork haushi wani abu ne da ake cirowa daga bawon toka da sauran tsirrai. Yana da halaye na ƙananan ƙarancin, nauyi mai sauƙi da mai kyau na elasticity. A kan aiwatar da yin abin toshe kwalaba bags ne in mun gwada da rikitarwa da kuma bukatar mahara matakai na aiki, ciki har da peeling haushi, yankan, gluing, dinki, sanding, canza launi, da dai sauransu Cork bags suna da abũbuwan amfãni na zama ta halitta muhalli abokantaka, mai hana ruwa, insulating da soundproof, nauyi nauyi. kuma mai dorewa, kuma aikace-aikacen su a cikin masana'antar kayan kwalliya yana jan hankali sosai.
    Gabatarwa zuwa jakunkuna na kwalabe
    Jakunkuna na Cork wani abu ne wanda ya samo asali daga yanayi kuma masana'antar kera ke so. A hankali ya shiga idon jama’a a ‘yan shekarun nan. Wannan abu ba wai kawai yana da nau'i na musamman da kyau ba, amma har ma yana da amfani mai mahimmanci a cikin kare muhalli da kuma amfani. Amfani. Da ke ƙasa, za mu tattauna daki-daki game da kaddarorin kayan, tsarin samarwa da aikace-aikacen jakunkuna na kwalabe a cikin masana'antar fashion.
    Abubuwan fata na Cork
    Fatan Cork: Kayan jakar kwalaba: ana fitar da ita daga bawon itacen oak da sauran tsire-tsire. Wannan abu yana da halaye na ƙananan ƙananan, nauyin nauyi, mai kyau na roba, ruwa da juriya na danshi, kuma ba sauƙin ƙonewa ba. Saboda kaddarorinsa na musamman na zahiri, fatar kwalaba tana da aikace-aikace da yawa a fagen kera kaya.